Nagar Palika Godhra – Winner List

fina-nagar-palika-list-1
વોડૅ નં વોડૅ નું નામ સીટ નંબર સીટનો પ્રકાર વિજેતાનુ નામ પક્ષ મળેલ મત
1 વોર્ડ -1 1 SC Female હંસાબેન પ્રેમેન્દ્રકુમાર વાઘેલા ભારતીય જનતા પક્ષ 2071
1 વોર્ડ -1 2 General Female રણજીતાબેન લક્ષ્મણભાઇ મકવાણા ભારતીય જનતા પક્ષ 1999
1 વોર્ડ -1 3 ST સંતોષભાઇ પ્રતાપસિંહ ભુરીયા ભારતીય જનતા પક્ષ 2223
1 વોર્ડ -1 4 General સુનિલકુમાર ખેમચંદ લાલવાણી ભારતીય જનતા પક્ષ 2404
2 વોર્ડ -2 1 ST Female સવિતાબેન ચંદુભાઈ બુજ ભારતીય જનતા પક્ષ 2033
2 વોર્ડ -2 2 General Female વર્ષાબેન નિલેશભાઇ ઠાકર ભારતીય જનતા પક્ષ 2361
2 વોર્ડ -2 3 General મુરલીઘર રોચીરામ મુલચંદાણી ભારતીય જનતા પક્ષ 2605
2 વોર્ડ -2 4 General કમલેશકુમાર અંબાલાલ ૫ટેલ ભારતીય જનતા પક્ષ 2309
3 વોર્ડ -3 1 General Female ઉષ્માબેન ભરતકુમાર પટેલ ભારતીય જનતા પક્ષ 1544
3 વોર્ડ -3 2 General Female વિદ્યાબેન ગંગારામ હરવાણી અપક્ષ 1446
3 વોર્ડ -3 3 General ચેતનકુમાર લક્ષ્મણદાસ સામનાણી (પપ્પીભાઇ) ભારતીય જનતા પક્ષ 2102
3 વોર્ડ -3 4 General ગંગારામ જેઠાનંદ હરવાણી અપક્ષ 2035
4 વોર્ડ -4 1 General Female ભારતીબેન સતીષકુમાર પટેલ ભારતીય જનતા પક્ષ 1994
4 વોર્ડ -4 2 General Female સંગીતાબેન મિથુનકુમાર રાણા ભારતીય જનતા પક્ષ 1023
4 વોર્ડ -4 3 SC રાજેશભાઈ મંગળભાઈ ચૌહાણ ભારતીય જનતા પક્ષ 1325
4 વોર્ડ -4 4 General ઇલેન્દ્રકુમાર પુનમચંદ પંચાલ ભારતીય જનતા પક્ષ 2145
5 વોર્ડ -5 1 General Female અમિષાબેન ચિરાગભાઈ શાહ ભારતીય જનતા પક્ષ 1451
5 વોર્ડ -5 2 General Female નસીમબાનુ હબીબખાન પઠાણ (નુરી) ભારતીય રાષ્ટ્રિય કોંગ્રેસ 1200
5 વોર્ડ -5 3 General સંજયકુમાર ચંપકલાલ સોની અપક્ષ 2376
5 વોર્ડ -5 4 General દીપકકુમાર નગીનદાસ સોની ભારતીય જનતા પક્ષ 2257
6 વોર્ડ -6 1 General Female ખદીજા એહમદ પાડા અપક્ષ 1222
6 વોર્ડ -6 2 General Female હસીના એઝાઝ એહમદ શેખ અપક્ષ 986
6 વોર્ડ -6 3 OBC સાજીદ સિકંદર કલા અપક્ષ 2934
6 વોર્ડ -6 4 General શોએબ ઐયુબ ભીમલા અપક્ષ 2122
7 વોર્ડ -7 1 OBC Female ઝુલેખા હુસેન રહેમત અપક્ષ 723
7 વોર્ડ -7 2 General Female હીનાપરવીન આલમગીર અન્સારી અપક્ષ 1240
7 વોર્ડ -7 3 General અશરફ હુસેન ચાંદા અપક્ષ 2284
7 વોર્ડ -7 4 General ઇલ્યાસ ખાલીદ ચાંદા અપક્ષ 2058
8 વોર્ડ -8 1 General Female સાબેરા હાજીઅબ્બાસ ગરીબા (ખરાદીની નોની) અપક્ષ 924
8 વોર્ડ -8 2 General Female મેહફુઝા ઉંમરફારૂક બદામ અપક્ષ 846
8 વોર્ડ -8 3 OBC મોહંમદહનીફ અહેમદસઇદ કલંદર (ભાણો) અપક્ષ 3768
8 વોર્ડ -8 4 General સીદૃીક મોહંમદ સાહેબખાં (ડેની) અપક્ષ 2292
9 વોર્ડ -9 1 General Female સોફીયા અનવર જમાલ અપક્ષ 2659
9 વોર્ડ -9 2 General Female ફાતેમા ઉનેદ પાઘડીવાલા અપક્ષ 1662
9 વોર્ડ -9 3 General ઇદરીસ ઇસ્માઇલ દરગાઇ (પ્લમ્બર) અપક્ષ 2994
9 વોર્ડ -9 4 General મો.અકરમ અ.રહીમ ૫ટેલ અપક્ષ 1799
10 વોર્ડ -10 1 OBC Female નાઝનીન અસલમ કાલુ અપક્ષ 1271
10 વોર્ડ -10 2 General Female ખુશબુ મો.કામરાન છકડા અપક્ષ 834
10 વોર્ડ -10 3 General સિંદૃીક મોહંમદ ઇસ્માઇલ દાંત (ચલાલીવાળા) અપક્ષ 1914
10 વોર્ડ -10 4 General યાકુબ અ.સલામ બકકર (તપેલી) અપક્ષ 1709
11 વોર્ડ -11 1 General Female ગૌરીબેન અશોકચંદ્ર જોષી ભારતીય જનતા પક્ષ 1801
11 વોર્ડ -11 2 General Female નિમ્મી નિરજકુમાર ૫રીખ અપક્ષ 1695
11 વોર્ડ -11 3 SC જયેશકુમાર બાબુલાલ ચૌહાણ ભારતીય જનતા પક્ષ 1437
11 વોર્ડ -11 4 General નિમેશકુમાર અમરતલાલ શાહ અપક્ષ 2444